[LS]-Family
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
[LS]-Family

Left4dead2 is a game-Play it

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

[Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì??

Go down 
5 posters

Bạn thường chơi game bằng gì
 Xbox 360.
 Playstation 2.
 Playstation 3.
 Playstation Portable (PSP í).
 Nintendo Wii.
 Nintendo DS.
 PC.
 Khác.
Xem kết quả
Tác giảThông điệp
Mario1022

Mario1022

[Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? Empty
Bài gửiTiêu đề: [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì??   [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? EmptyTue Sep 15, 2009 3:05 pm

Ứng cử viên đầu tiền,ứng cử viên sáng giá với những ưu điểm phù hợp với tiêu chí của người VN là rẻ mà khỏe Smile,tiết kiệm là trên hết.Đó chính là ứng viên Xbox 360 của Microsoft.mặc dù mắc lỗi Ring of death (giang hồ kêu nôm na là 3 đèn đỏ) làm cho người nào chơi 360 cũng vừa chơi mà tim đập cứ như trống rock Vui cực tuy nhiên ai giữ máy kĩ càng thì ROD chưa bao giờ xảy ra (nhứ tớ đây này Cool):
[Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? Xbox360full_500x526

Ứng cử viên số 2,át chủ bài của lão Sony trong cuộc đua tam mã giữa sony,nintendo,microsoft.Đó chính là ứng viên playstation 3.VIP của VIP (thua PC thôi Laughing ),chất lượng khỏi chê.CPU cell của siêu máy tính nhá (ghiền luôn Sad )Ổ đĩa bluray nhá (1 disc blu-ray ~~ 40 mấy 50 gb đấy) Mad nhờ thế mà giá thì bay lên tới tận mây xanh nhá.Ngoài ra đây còn là tâm điểm cho mùa bão game bờ-lóc bus-tơ cúôi 2k9 (điển hình là Modern warfare 2 :X) và đầu 2k10 (god of war 3) Shocked

[Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? 16480273200958187219247

Thứ 3 là con át chủ bài của nintendo,mục tiêu là gia đình,trẻ em,người già.Ứng dụng khả năng cảm ứng luôn đấy Mad ,vừa chơi vừa vận động này,giá cũng khá rẻ và hợp với người vn nữa.

[Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? Nintendo_wii_1

PSP và DS,2 máy cầm tay của nintendo và sony,hot nhất trong giới handheld game đấy nhớ.psp mới nhất có psp 3k,ds mới nhất DSi (sắp tới thêm chú psp GO bật nắp nữa Mad )

[Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? 44

[Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? Nintendo_ds_lite

Cuối cùng là cỗ máy già cỗi,lão làng sắp về hưu của sony(mà có lẽ là về rồi) Vui cực,đồng chí Playstation 2:

[Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? Sony-ps2-update

Vote và bình luận nhá các bạn Very Happy

[Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? Sony-ps2-update
Jacquelyn Nguyen
Mẫu Giáo
Mẫu Giáo
Jacquelyn Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì??   [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? EmptyTue Sep 15, 2009 3:28 pm

Khen cái nào đẹp là Admin mua cho cái đó! Laughing Laughing => Dzuyệt! Laughing Laughing
Jerokoon
Đại ca
Đại ca
Jerokoon

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì??   [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? EmptyWed Sep 16, 2009 12:31 pm

Vui cực
Nhà nghèo ba má đông nên rút cục sau 3 lần qua tay 3 máy em hiểu đc 1 chiện
a/Xbox-360 : Game gì cũng có ,giá rẻ siêu bền .Thế nhưng do bà chị trúng giải thưởng hội chơi bên Uc sớm hơn 1 tháng thế là em dùng main ko tản nhiệt => bán nui pet
b/psp : 3000,2000 .Từ trắng cho tới đen + xanh lá + vàng.Nhưng đam mê cái phone quá + pet quá nên bán lun Sad .Thật ra cái này để coi phim nghe nhạc ok .Chứ chả có game đỉnh Very Happy
c/Ps3 : Cái này má mua cho bên Úc lun ,thế nhưng từ đầu lúc mua cho tới lúc bé ra đi em chơi đc mỗi xếp gạch Surprised .Thế là đành ra đi để rướt pet
d/pc : Người bạn đồng hành suốt chặn đường game thủ ,ko dám bán sợ bán xong papa cho ra chợ ngủ lun Crying or Very sad
=> Test hết ,chơi hết thấy mỗi Pc là đủ Exclamation
https://l4d2.forumvi.com
jem
Học Sinh Cá Biệt
Học Sinh Cá Biệt
jem

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì??   [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? EmptyWed Sep 16, 2009 12:56 pm

Bạn Mario thiệt chăm chỉ. Mới vào đã post bài rõ hoành [tá] tràng.
Good good biz biz cố lên nhá. Ủng hộ ủng hộ..!

p/s: chỉ thích chơi pc.. mấy cái kia.. em nghèo Sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Mario1022

Mario1022

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì??   [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? EmptyWed Sep 16, 2009 1:51 pm

Hiz sao ai cũng pc vậy kà :),PC đắt hàng ghê,đồng môn nào console báo danh với tớ nàooooooooooooooooooooooooooooooooooo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!1 farao
Jacquelyn Nguyen
Mẫu Giáo
Mẫu Giáo
Jacquelyn Nguyen

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì??   [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? EmptyWed Sep 16, 2009 1:54 pm

Ê ê sao k nghe đá động tới cái khoản mà "Khen cái nào đẹp là admin mua cho cái đó" vại hả?? Laughing Laughing

P/s: Em k mê game, em nô game nhưng hè để giết thời gian....đành mò chơi game cho đỡ chán. Kế wả: PC đi cho lành, offline vừa tiện vừa nhanh mành hình rộng chơi đõ mỏi mắt! =.=..... Crying or Very sad Crying or Very sad
N4n0s201
Mẫu Giáo
Mẫu Giáo
N4n0s201

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì??   [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? EmptyThu Sep 17, 2009 1:53 pm

nha` e ngheo` Crying or Very sad choi PC thoi Rolling Eyes
Mario1022

Mario1022

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì??   [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? EmptyFri Sep 18, 2009 10:53 am

Pc đang top dẫn đầu,console đag lẹt đẹt đi sau...................... Shocked Shocked
Jerokoon
Đại ca
Đại ca
Jerokoon

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì??   [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? EmptyFri Sep 18, 2009 2:29 pm

Console chơi những game như GOW hay Gear thì còn hay chứ mà chơi sang mấy nhóc FPS là mệt chết
https://l4d2.forumvi.com
Mario1022

Mario1022

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì??   [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? EmptyFri Sep 18, 2009 3:02 pm

tùy gu bạn àh,như tớ đây lên CF làm bia cho bọn nó bắn mà ko thể nào trở tay kịp còn ngược lại vào console bắn như điện gặp đâu phơ đấy....btw con xbox tớ ROD rồi SadSad PC đang top đây,console đua nào Vui cực
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì??   [Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì?? Empty

[Bình Chọn] Bạn thường chơi game bằng gì??
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» là lá la giới thiệu chơi..
» Cậu bé đáng thương cần được giúp đỡ-DIễn đàn chung tay hỗ trợ
» Đốt lửa trại, Đi chơi Phan Thiết Năm Học 2008-2009
» TẠI SAO CON GÀ NO BĂNG QUA BÊN KIA ĐƯỜNG?
» Một số web game mini cho các bạn muốn giết thời gian